Félagaskrá

Hér er bráðabirgðafélagaskrá sem verður uppi meðan á skráningu félagsmanna stendur. Ný félagaskrá kemur inn von bráðar.

nafn heimili postnr stadur netfang
Alma Ísleifsdóttir Húsalind 5 201 Kópavogur aid@eimskip.is
Anna Antonsdóttir Hverafold 50 112 Reykjavík anna.antonsdottir@fjr.stjr.is
Anna G Kristjánsdóttir Múlasíðu 1d 603 Akureyri anna.g.kristjansdottir@is.pwc.com
Anna Jónsdóttir Laugarásvegi 1 104 Reykjavík anna@akarlsson.is
Anna K. Norðdal Heiðarlundur 17 210 Garðabæ anna@jsb.is
Anna Karlsdóttir Botnahlíð 31 710 Seyðisfjörður anna@brimberg.is
Anna Lóa Aðalsteinsdóttir Meistaravöllum 17 107 Reykjavík aloa@mi.is
Ari Guðmundsson Fagrahvammi 2b 220 Hafnarfjörður bokarinn@simnet.is
Arielle Mabilat Ásendi 70 108 Reykjavík arielle@kerfisthroun.is
Árni Björgvinsson Heimavöllum 11 230 Keflavík arni@spkef.is
Ásdís Hafrún Benediktsdóttir Þinghólsbraut 21 200 Kópavogi asdishben@internet.is
Ásdís Stefánsdóttir Háberg 7 111 Reykjavík asdisstef@simnet.is
Ásgerður Ásgeirsdóttir 0 0 0 asgerdur@fulltingi.is
Ástríður Júlíusdóttir Espigerði 2 108 Reykjavík astridurj@simnet.is, aj@gkseafood.is
Barbara Wdowiak Ásbúð 47 210 Garðabæ barbaraw@simnet.is, barbara@rentus.is
Bergþóra Ólafsdóttir Skólagerði 20 200 Kópavogur bor@eimskip.is
Birna Björgvinsdóttir Spóahólar 2 111 Reykjavík birna@ntc.is
Birna Björnsdóttir Borgarholtsbraut 78 200 Kópavogur birna65@mmedia.is, birna@iod.is
Birna Kemp Eikarási 3 210 Garðabæ rgt@internet.is
Bjarni Zophaníasson Hæðargarði 3B 108 Reykjavík bjarniz@hive.is
Bryndís Elín Hauksdóttir Álfatún 13 200 Kópavogur bryndis@bokunsf.is
Bryndís Sigurðardóttir Lækarbergi 31 221 Hafnarfjörður bryndis@jonsbok.is
Brynja Sigurjónsdóttir Álfheimar 30 104 Reykjavík brynjas@esso.is
Brynja Traustadóttir Vörðubergi 2 221 Hafnarfjörður brynja@rafmidlun.is
Dóra Berglind Torfadóttir Háagerði 83 108 Reykjavík doraberg@simnet.is
Edda Hrönn Steingrímsdóttir Lindasmári 89 201 Kópavogur eddahronn@internet.is
Elías Á. Jóhannsson Heiðarbakka 12 230 Keflavík umbrotelli@simnet.is
Elín Heiður Kristjánsdóttir Digranesheiði 22 200 Kópavogur istalehf@simnet.is
Elísabet Anna Hjartardóttir Meltröð 2 200 Kópavogur betaanna@heimsnet.is
Erla V. Adolfsdóttir Vesturgata 33A 101 Reykjavík erla@lh.is
Eva María Guðmundsdóttir Þrastarási 18 – íbúð 101 221 Hafnarfjörður evamg@internet.is
Freydís Ágústa Halldórsdóttir Klapparhlíð  28 270 Mosfellsbær fagbok@fagbok.is
Gísli Jóhannes Grímsson Efri-Mýrar 541 Blöndós gislijg@simnet.is
Gróa Hlín Jónsdóttir Melseli 14 109 Reykjavík groahlin@hotmail.com
Guðrún Briet Gunnarsdóttir Klapparholti 6 220 Hafnarfirði briet@iads.is
Guðrún Egilsdóttir Austurgata 5 190 Vogar gudrun.egilsdottir@gmail.com
Guðrún Helga Guðjónsdóttir Jörundarholt 144 300 Akranesi dunah@vtha.is
Guðrún Jakobsdóttir Birkihlíð 7 105 Reykjavík gj@hekla.is
Guðrún Margrét Ólafsdóttir Hæðarseli 18 109 Reykjavík golafsdottir@actavis.is
Guðrún Ólöf Guðmundsdóttir Háalind 18 200 Kópavogur gog@olis.is
Guðrún Óskarsdóttir Safamýri 50   1tv 108 Reykjavík gogg@simnet.is
Guðrún Ragnarsdóttir Hvammstangabraut 33 530 Hvammstangi gudrun@hunathing.is
Guðveig Jóna Hilmarsdótir Laufrimi 85 112 Reykjavík jona@jardvelar.is
Gunnar Páll Ívarsson Norðurfelli 7 111 Reykjavík nordurfell@simnet.is
Gyða Margeirsdóttir Fagrahæð 4 210 Garðabær gyda@hbh.is
Hafdís Ævarsdóttir Gígjuvellir 7 230 Keflavík hafdis@bokh.is
Halla Auðunardóttir Austurströnd 10 170 Seltjarnanes halla.audunard@visir.is
Halla Böðvarsdóttir Tindaflöt 1 300 Akranes halla.bodvarsdottir@alloys.is
Halla Guðbjörg Torfadóttir Álfaheiði 26 200 Kópavogur hh@isl.is, Halla.G.Torfadottir@fjarstod.is
Halldóra Jakobsdóttir Bakkastaðir 155 112 Reykjavík halldora@securitas.is
Helena Guðmundsdóttir Hrísateig 8 105 Reykjavík helena@hradi.is
Helga Pálmadóttir Kópavogsbraut 84 200 Kópavogur helgapalma@borgarleikhus.is
Helga Þorsteinsdóttir Fífuseli 34 109 Reykjavík helgab@mmedia.is, hbth@hive.is
Helga Þórðardóttir Mælafellsá 560 Varmahlíð hth@centrum.is
Hrefna Sigurðardóttir Sæbólsbraut 28 200 Kópaovgur hrefna@lifeyrir.is
Hrönn Laufdal Tómasarhaga 26 107 Reykjavík hronnl@emax.is
Hrönn Petersen Flókagötu 25 105 Reykjavík hp@proteus.is
Hulda Jakobsdóttir Kleppsvegur 120 104 Reykjavík hulda@lsr.is
Hulda Júlíusdóttir Skólabraut 7 170 Seltjarnanes huldaj@strik.is
Inga Jóna Óskarsdóttir Brekkutangi 2 270 Mosfellsbær ingajona@hagkaup.is
Inga Jóna Ævarsdóttir Rauðás 7 110 Reykjavík ingaj@isholf.is
Inga Lilja Lárusdóttir Njarðarholt 4 270 Mosfellsbæ inga@thi.is
Ingibjörg Betty Bustillo Þingási 7 110 Reykjavík betty@icelandair.is
Ingibjörg Ósk Stefánsdóttir Ljósavík 27 112 Reykjavík ingibjorg@ecco.is
Ingunn Ólafsdóttir Hátún 6b 105 Reykjavík ingunn@rifka.is
Jóhanna Elka Geirsdóttir Jöklalund 8 201 Kópavogur elka@xnet.is
Jóhanna Hallsdóttir Bjarkargrund 30 300 Akranes johanna@lmi.is
Jón Baldursson Lækjarbergi 21 220 Hafnarfjörður jon.baldursson@icelandair.is
Jón Helgi Óskarsson Smyrilshólum 6 111 Reykjavík jonsbok@jonsbok.is
Jóna Andrésdóttir Hamravík 40 112 Reykjavík ja5@simnet.is
Jóna Guðrún Ólafsdóttir Fannafold 10 112 Reykjavík jona@sls.is
Jóna Hildur Jósepsdóttir Skólavegi 25 900 Vestmannaeyjar jonahildur@simnet.is
Júlía Björg Sigurbergsdóttir Hulduborgir 1 112 Reykjavík julia@hagar.is
Katrín Hjálmarsdóttir Kjarrheiði 8 810 Hveragerði katrin@hveragerdi.is
Kolbrún Hilmarsdóttir Digranesvegi 18 200 Kopavogur ksh@itn.is
Kristín Edda Sigfúsdóttir Álfaheiði 2d 200 Kópavogur kristin.sigfusdottir@lan.stjr.is
Lilja Guðrún Halldórsdóttir Blásalir 22 201 Kópavogur lilja@bokunsf.is
Linda Björg Sigurðardóttir Lýsubergi 10 815 Þorlákshöfn villioglinda@simnet.is
Magdalena Lára Gestsdóttir Brekkubær 19 110 Reykjavík magga@sb.is
Margrét Harðardóttir Vesturbergi 4 111 Reykjavík mh@proteus.is
Margrét Katrín Erlingsdóttir Kringlumýri 5 800 Selfoss maddy@maddy.is
Margrét Svavarsdóttir Staðarbakka 4 109 Reykjavík maggais@isl.is
Margrét Vagnsdóttir Víkurtúni 15 510 Hólmavík margretv@tmd.is
Margrét Vera Knútsdóttir Múlavegur 7 710 Seyðisfjörður margret@khb.is
Margrét Þórhallsdóttir Hvassaberg 12 221 Hafnarfjörður magga@lv.is
Már Jóhannsson Ljósaland 2 108 Reykjavík mar@vidvik.is
Nanna Guðrún Marinósdóttir Ljósheimum 22 104 Reykjavík nannam@hive.is
Ólafía G. Kristmundsdóttir Þverási 57 110 Reykjavík olafia.g.kristmundsdottir@for.stjr.is
Ólöf Pétursdóttir Þingási 11 110 Reykjavík eythorth@simnet.is
Óskar Arason Grænlandsleið 12 101 Reykjavík oskar@lysi.is
Ragnheiður G. Þórðardóttir Seiðakvísl 35 110 Reykjavík ragnheidur.thordardottir@tollur.is
Ragnheiður K. Karlsdóttir Búlandi 36 108 Reykjavík ragnheidur@centrum.is
Ragnhildur Halla Bjarnadóttir Flétturimi 1 112 Reykjavík halla@anza.is
Rannveig Lena Gísladóttir Hlíðarbraut 6 540 Blönduós lena@hunabokhald.is
Rósa Ólafsdóttir Logafold 104 112 Reykjavík rosa@midlun.is
Rósant Guðbjörn Aðalsteinsson Þrastarási 44b 221 Hafnarfjörður rosi@kosy.is
Rut Magnúsdóttir Reykási 22 110 Reykjavík rut@icelaw.is
Schumann Didriksen Asparfelli 8 111 Reykjavík schumann@66north.is
Sigfríð Hallgrímsdóttir Engihjalla 1 200 Kópaovgur sigfrid@lh.is
Sigfríð Runólfsdóttir Furuhlíð 23 221 Hafnarfjörður frida@safalinn.is
Sigríður Bergmann Steinagerði 14 108 Reykjavík sigridur@selecta.is
Sigríður Björnsdóttir Freyjuvöllum 7 230 Keflavík gunn-si@simnet.is, sigga@bokh.is
Sigrún Anný Jónasdóttir Grenibyggð 9 270 Mosfellsbær anny@fagbok.is
Sigrún Ásta Gunnarsdóttir Háhæð 15 210 Garðabær ever@simnet.is
Sigrún Guðmundsdóttir Hæðargarður 50 108 Reykjavík sigrun@iss.is
Sigrún Guðmundsdóttir Hraunbrún 18 220 Hafnarfjörður sigrunheima@simnet.is
Sigrún Haraldardóttir Fannafold 49 112 Reykjavík sigrun@runir.is
Sigrún Helga Valdimarsdóttir Heiðarbrún 20 825 Stokkseyri sigrun.helga@simnet.is
Sigrún Jónsdóttir Hjarðarholti 5 300 Akranes sigrunjons@visir.is
Sigrún María Kristjánsdóttir Furugrund 8 200 Kópavogi sigrunm@penninn.is
Sigurbjörg Helga Pétursdóttir Hólatún 9 603 Akureyri stekkur@visir.is
Sigurjón Guðfinnsson Týsvöllum 7 230 Keflavík sigurjon@husgagnahollin.is
Sigurlín Guðný Ingvarsdóttir Sílartjörn 16 800 Selfoss gudny@festa.is
Soffía H Kristjánsdóttir Gerðhamrar 1 112 Reykjavík soffia@bokunsf.is
Sólveig María Þorláksdóttir Grensásvegur 56 108 Reykjavík solmth@khi.is
Steinunn Grímsdóttir  Krummahólum 4 111 Reykjavík steinunngrims@internet.is
Steinunn M Þórketilsdóttir Hellisgata 28 220 Hafnarfjörður steinunn@thco.is
Svala Guðjónsdóttir Skólabraut 8 170 Seltjarnanesi svala@pi.is
Svanhildur Guðmundsdóttir Skógarhjalla 8 200 Kópavogi svanhildur@nings.is
Tómas Ibsen Halldórsson Hjallabraut 35 220 Hafnarfjörður tibsen@simnet.is
Unnur Guðlaugsdóttir Írabakka 22 109 Reyjavík unnur.gudlaugsdottir@biskup.is
Þorbjörg Kolbeinsdóttir Hraunbergi 23 111 Reykjavík thorbjorgk@kpmg.is
Þorbjörg Svanbergsdóttir Blikahöfða 3 270 Mosfellsbær thorbjorg@redcross.is
Þorgerður Guðrún Jónsdóttir Þrastarási 14 221 Hafnarfjörður postur@idnnet.is
Þorgerður Hreiðarsdóttir Laufrima 22 112 Reykjavík todda@isl.is
Þorsteinn Ragnarsson Efstalundi 10 210 Garðabæ steini@threp.is
Þórdís G. Bjarnadóttir Breiðahvarf 8 203 Kópavogi thordis@nathan.is, thordis@seoman.net
Þórunn Ásmundsdóttir Kambasel 36 109 Reykjavík mjons@isholf.is
Þuríður Guðjónsdóttir Heiðnaberg 6 111 Reykjavík thuridurgud@simnet.is
Örn Gunnarsson Kleppsvegur 48 105 Reykjavík orn-bokari@simnet.is

 

Félag viðurkenndra bókara notar vafrakökur til að bæta upplifun og greina umferð um vefinn.

Friðhelgisstillingar

Við notum vafrakökur til að skrá upplifun notenda síðunnar svo við getum betur komið til móts við þá. Hér getur þú með einföldum hætti haft áhrif á þá virkni.


Þessar kökur eru hluti af WordPress kerfinu.
  • wordpress_test_cookie
  • wordpress_logged_in_
  • wordpress_sec

Þessi vafrakaka vistar stillingar notandans varðandi samþykki á vafrakökum á fvb.is
  • CookieConsent

Hafna öllum vafrakökum
Samþykkja allar vafrakökur